Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Asus VivoBook A415EA
9.200.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i5-1135G7 (4 Core, 8 Thread 8MB Cache, up to 4.2GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 8GB DDR4 3200Mhz |
| Hỗ trợ tối đa | Không hỗ trợ nâng cấp |
| Ổ cứng lưu trữ | SSD 512GB M2 NVMe | Hỗ trợ 1 SSD |
| Card đồ họa | Intel® UHD Graphics |
| Màn hình | 14inch FHD (1920 x 1080px) 60Hz |
| Thông số khác | 16:09, 250Nits, 60% sRGB |
| Trọng lượng | 1.4kg |
| Kích thước | 324mm x 215mm x 17.9mm |
| Pin | Dung lượng 42WHr |
| Cổng kết nối | 1x Type C, 3x USB, 1x HDMi, 1x 3.5mm |
| OS | Window 10 |
























Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.