Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Asus Vivobook 14 X1404ZA-NK386W
7.300.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i3-1215U (4 Core, 8 Thread 10MB Cache, up to 4.4GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 8GB DDR4 3200Mhz |
| Hỗ trợ tối đa | 24GB DDR4 3200Mhz |
| Ổ cứng lưu trữ | SSD 512GB M2 NVMe | Hỗ trợ 1 SSD |
| Card đồ họa | Intel® UHD Graphics |
| Màn hình | 14inch FHD (1920 x 1080px) 60Hz |
| Thông số khác | 16:09, 250Nits, 40% sRGB |
| Trọng lượng | 1.4kg |
| Kích thước | 324mm x 213mm x 17.9mm |
| Pin | Dung lượng 42WHr |
| Cổng kết nối | 1x Type C, 3x USB, 1x HDMi, 1x 3.5mm |
| OS | Window 11 |




















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.