Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Asus VivoBook Pro M3401QA-KM040W
11.000.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | AMD Ryzen™ 7 5800H (8 Core, 16 Thread 16MB Cache, up to 4.4GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 8GB LPDDR4 3200MHz |
| Hỗ trợ tối đa | Không hỗ trợ nâng cấp |
| Ổ cứng lưu trữ | SSD 512GB M2 NVMe | Hỗ trợ 1 SSD |
| Card đồ họa | AMD Radeon™ Graphics |
| Màn hình | 14inch 2.8K (2880 x 1800px) 90Hz |
| Thông số khác | 16:10, 600Nits, 100% sRGB, OLED |
| Trọng lượng | 1.4kg |
| Kích thước | 317mm x 228mm x 19.2mm |
| Pin | Dung lượng 63WHr |
| Cổng kết nối | 1x Type C, 3x USB, 1x HDMi, 1x Micro SD, 1x 3.5mm |
| OS | Window 11 |






















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.