Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Asus VivoBook 15 OLED A1505VA-L1201W
14.000.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i9-13900H (14 Core, 20 Thread 24MB Cache, up to 5.4GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 16GB DDR4 3200MHz |
| Hỗ trợ tối đa | 24GB DDR4 3200MHz |
| Ổ cứng lưu trữ | SSD 512GB M2 NVMe | Hỗ trợ 1 SSD |
| Card đồ họa | Intel®Iris Xe |
| Màn hình | 15.6inch FHD (1920 x 1080px) OLED |
| Thông số khác | 16:09, 600Nits, 100% DCI-P3 |
| Trọng lượng | 1.7kg |
| Kích thước | 356mm x 227mm x 19.9mm |
| Pin | Dung lượng: 50WHr |
| Cổng kết nối | 1x Type C, 3x USB, 1x HDMi, 1x 3.5mm |
| OS | Window 11 |




















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.