Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Lenovo ThinkPad X1 Yoga Gen 6
16.000.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i5-1145G7 (4 Core, 8 Thread 8MB Cache, up to 4.9GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 16GB LPDDR4x 4266MHz |
| Hỗ trợ tối đa | Không hỗ trợ nâng cấp |
| Ổ cứng lưu trữ | 256GB M2 NVMe | Hỗ trợ 1 SSD |
| Card đồ họa | Intel® Iris® Xe Graphics |
| Màn hình | 14inch FHD (1920 x 1200px) 60Hz Cảm ứng |
| Thông số khác | 16:9, 500Nits, IPS, 95% sRGB |
| Trọng lượng | 1.3kg |
| Kích thước | 313mm x 223mm x 14,9mm |
| Pin | Dung lượng 57WHr |
| Cổng kết nối | 2x Type C, 2x USB, 1x HDMi, 1x 3.5mm |
| OS | Window 11 |






















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.