Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Lenovo Yoga 7 2 in 1 14AHP9
14.000.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | AMD Ryzen™ 5 8640HS (6 Core, 12 Thread 16MB Cache, up to 4.9GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 8GB DDR5 6400MHz |
| Hỗ trợ tối đa | Không hỗ trợ nâng cấp |
| Ổ cứng lưu trữ | 512GB M2 NVMe | Hỗ trợ 1 SSD |
| Card đồ họa | AMD Radeon™ 760M Graphics |
| Màn hình | 14inch FHD+ (1920 x 1200px) Cảm ứng xoay 360 độ |
| Thông số khác | 16:10, 300Nits, IPS 72% NTSC |
| Trọng lượng | 1.61Kg |
| Kích thước | 317mm x 222mm x 16,6mm |
| Pin | Dung lượng 71WHr |
| Cổng kết nối | 2x Type C, 1x USB, 1x HDMi, 1x Micro SD, 1x 3.5mm |
| OS | Window 11 |




















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.