Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Lenovo Yoga 7 15ITL5
10.000.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i5-1135G7 (4 Core, 8 Thread 8MB Cache, up to 4.2GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 8GB DDR4 3200MHz |
| Hỗ trợ tối đa | Không hỗ trợ nâng cấp |
| Ổ cứng lưu trữ | 512GB M2 NVMe | Hỗ trợ 1 SSD |
| Card đồ họa | Intel® Iris® Xe Graphics |
| Màn hình | 15.6inch FHD (1920 x 1080px) Cảm ứng xoay 360 độ |
| Thông số khác | 16:09, 300Nits, 100% sRGB |
| Trọng lượng | 1.8Kg |
| Kích thước | 356mm x 235mm x 18mm |
| Pin | Dung lượng 71WHr |
| Cổng kết nối | 2x Type C, 2x USB, 1x 3.5mm |
| OS | Window 11 |


















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.