Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Lenovo ThinkPad T14s Gen 1
11.300.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i7-10610U (4 Core, 8 Thread 8MB Cache, up to 4.9GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 16GB DDR4 2666MHz |
| Hỗ trợ tối đa | Không hỗ trợ nâng cấp |
| Ổ cứng lưu trữ | SSD 256GB M2 NVMe | Hỗ trợ 1 SSD |
| Card đồ họa | Intel® UHD Graphics for 10th Gen Intel® Processors |
| Màn hình | 14inch FHD (1920 x 1080px) 60Hz |
| Thông số khác | 16:9, 400Nits, IPS, 95% sRGB |
| Trọng lượng | 1.35kg |
| Kích thước | 328mm x 222mm x 16,4mm |
| Pin | Dung lượng 45WHr |
| Cổng kết nối | 2x Type C, 2x USB, 1x HDMi, 1x 3.5mm |
| OS | OS |




















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.