Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Lenovo ThinkPad P15 Gen 1
12.500.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i7-10510U (4 Core, 8 Thread 8MB Cache, up to 4.9GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 16GB DDR4 2666MHz |
| Hỗ trợ tối đa | 48GB DDR4 2666MHz |
| Ổ cứng lưu trữ | SSD 256GB M2 NVMe | Hỗ trợ 2 SSD |
| Card đồ họa | Intel® UHD Graphics for 10th Gen Intel® Processors |
Nvidia® Quadro P520 (2GB) | |
| Màn hình | 15.6inch FHD (1920 x 1080px) 60Hz |
| Thông số khác | 16:9, 300Nits, IPS, 100% sRGB |
| Trọng lượng | 1.75kg |
| Kích thước | 365mm x 248mm x 19mm |
| Pin | Dung lượng 57WHr |
| Cổng kết nối | 2x Type C, 2x USB, 1x HDMi, 1x LAN, 1x 3.5mm |
| OS | Window 10 |




















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.