Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Lenovo ThinkPad T14s Gen 3
17.600.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i7-1270P (12 Core, 16 Thread 18MB Cache, up to 4.8GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 32GB LPDDR5 6400MHz |
| Hỗ trợ tối đa | Không hỗ trợ nâng cấp |
| Ổ cứng lưu trữ | SSD 256GB M2 NVMe | Hỗ trợ 1 SSD |
| Card đồ họa | Intel® Iris® Xe Graphics eligible |
| Màn hình | 14inch FHD+ (1920 x 1200px) 60Hz |
| Thông số khác | 16:9, 400Nits, IPS, 95% sRGB |
| Trọng lượng | 1.21kg |
| Kích thước | 317mm x 226mm x 16,6mm |
| Pin | Dung lượng 57WHr |
| Cổng kết nối | 2x Type C, 2x USB, 1x HDMi, 1x 3.5mm |
| OS | Window 11 |




















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.