Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Lenovo ThinkPad X1 Carbon Gen 5
7.000.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i7-6500U (2 Core, 4 Thread 4MB Cache, up to 3.1GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 8GB DDR4 2133MHz |
| Hỗ trợ tối đa | Không hỗ trợ nâng cấp |
| Ổ cứng lưu trữ | SSD 512GB M2 NVMe | Hỗ trợ 1 SSD |
| Card đồ họa | Intel® HD Graphics 520 |
| Màn hình | 14inch FHD (1920 x 1080px) 60Hz |
| Thông số khác | 16:9, 300Nits, IPS, 95% sRGB |
| Trọng lượng | 1.13kg |
| Kích thước | 323mm x 217mm x 15mm |
| Pin | Dung lượng 51WHr |
| Cổng kết nối | 2x Type C, 2x USB, 1x HDMi, 1x Mini Display Port, 1x 3.5mm |
| OS | Window 10 |




















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.