Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Lenovo ThinkPad Z16 Gen 1
17.500.000 ₫
21.400.000 ₫
-18%
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | AMD Ryzen™ 7 Pro 6850H (8 Core, 16 Thread 16MB Cache, up to 4.7GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 16GB LPDDR5x 6400MHz |
| Hỗ trợ tối đa | Không hỗ trợ nâng cấp |
| Ổ cứng lưu trữ | 512GB M2 NVMe | Hỗ trợ 1 SSD |
| Card đồ họa | AMD Radeon™ 680M Graphics |
| Màn hình | 16inch FHD+ (1920 x 1200px) 60Hz Cảm ứng |
| Thông số khác | 16:10, 400Nits, IPS, 100% sRGB |
| Trọng lượng | 1.83kg |
| Kích thước | 354mm x 237mm x 15.8mm |
| Pin | Dung lượng 72WHr |
| Cổng kết nối | 3x Type C, 1x SD, 1x 3.5mm |
| OS | Window 11 |




















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.