Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Lenovo ThinkPad X13 Yoga Gen 4
17.500.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i5-1335U (10 Core, 12 Thread 12MB Cache, up to 4.6GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 16GB LPDDR5 4800MHz |
| Hỗ trợ tối đa | Không hỗ trợ nâng cấp |
| Ổ cứng lưu trữ | 256GB M2 NVMe | Hỗ trợ 1 SSD |
| Card đồ họa | Intel® Iris® Xe Graphics eligible |
| Màn hình | 13.3inch FHD+ (1920 x 1200px) Cảm ứng xoay 360 độ |
| Thông số khác | 16:10, 400Nits, IPS, 100% sRGB |
| Trọng lượng | 1.2kg |
| Kích thước | 301mm x 214mm x 16,4mm |
| Pin | Dung lượng 41WHr |
| Cổng kết nối | 2x Type C, 2x USB, 1x HDMi, 1x 3.5mm |
| OS | Window 11 |






















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.