Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Asus TUF Gaming A16 FA617NSR-RL100W
22.000.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | AMD Ryzen™ 7 7735HS Processor (8 Cores, 12 Threads, 16MB Cache, up to 4.7GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 16GB DDR5 4800MHz |
| Hỗ trợ tối đa | 32GB DDR5 4800MHz |
| Ổ cứng lưu trữ | SSD 1TB M2 NVMe | Hỗ trợ 2 SSD |
| Card đồ họa | AMD Radeon™ Graphics |
AMD Radeon™ RX 7600S (8GB DDR6) | |
| Màn hình | 16inch FHD+ (1920 x 1200px) 165Hz |
| Thông số khác | 16:10, 250Nits, 100% sRGB |
| Trọng lượng | 2.2kg |
| Kích thước | 355mm x 252mm x 22.1mm |
| Pin | Dung lượng 90WHr |
| Cổng kết nối | 2x Type C, 2x USB, 1x HDMi, 1x LAN, 1x 3.5mm |
| OS | Window 11 |




















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.