Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Asus TUF Dash F15 FX516PM HN002W
15.500.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i7-11370H (4-Core, 8 Thread, 12MB Cache, up to 4.8GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 16GB DDR4 3200MHz |
| Hỗ trợ tối đa | 32GB DDR4 3200MHz |
| Ổ cứng lưu trữ | SSD 512GB M2 NVMe | Hỗ trợ 2 SSD |
| Card đồ họa | Intel® Iris® Xe Graphics |
Nvidia® GeForce RTX 3060 (6GB) | |
| Màn hình | 15.6inch FHD (1920 x 1080px) 144Hz |
| Thông số khác | 16:09, 300Nits, 62% sRGB |
| Trọng lượng | 2kg |
| Kích thước | 360mm x 252mm x 19.9mm |
| Pin | Dung lượng 76WHr |
| Cổng kết nối | 1x Type C, 3x USB, 1x HDMi, 1x LAN, 1x 3.5mm |
| OS | Window 11 |


















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.