Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Acer Nitro 5 AN515-57-724N
15.000.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i7-11800H (8 Core, 16 Thread 8MB Cache, up to 4.6GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 16GB DDR4 3200Mhz |
| Hỗ trợ tối đa | 32GB DDR4 3200Mhz |
| Ổ cứng lưu trữ | SSD 512GB M2 NVMe | Hỗ trợ 2 SSD |
| Card đồ họa | Intel® UHD Graphics for 11th Gen Intel® Processors |
Nvidia® Geforce RTX 3050 (4GB) | |
| Màn hình | 15.6inch FHD (1920 x 1080px) 144Hz |
| Thông số khác | 16:09, 300Nits, 65% sRGB |
| Trọng lượng | 2.2kg |
| Kích thước | 363mm x 255mm x 23.9mm |
| Pin | Dung lượng 57WHr |
| Cổng kết nối | 1x Tyce C, 3x USB, 1x HDMi, 1x LAN, 1x 3.5mm |
| OS | Window 10 |



















Phạm Văn Biển –
Mẫu này mình có thể lắp thêm Ram và ổ cứng luôn được không a?
Admin –
Dạ máy này có hỗ trợ nâng cấp Ram tối đa 32GB và lắp được 2 ổ cứng nhé anh!
Vũ Quang –
Máy sử dụng tốt trong tầm giá, nếu muốn chạy được các phần mềm nặng thì cần lắp thêm ram. Shop hỗ trợ cài đặt phần mềm miễn phí nhiệt tình và thân thiện
Bảo Lộc –
Máy chạy tốt, mượt, game hay làm việc vũng rất oke. Mà mua vào tháng 1 nên không có chương trình ưu đãi huhu
Lâm Lê –
Cho hỏi là cửa hàng có hỗ trợ nâng ram hay vệ sinh máy khi còn bảo hành không
Admin –
Dạ có anh, anh liên hệ bộ phận kỹ thuật để được hỗ trợ mình nâng cấp cũng như vệ sinh bảo dưỡng máy cho mình nhé ạ!