Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Acer Nitro 5 AN515-56 51N4
12.500.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i5-11300H (4 Core, 8 Thread 8MB Cache, up to 4.4GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 8GB DDR4 3200Mhz |
| Hỗ trợ tối đa | 32GB DDR4 3200Mhz |
| Ổ cứng lưu trữ | SSD 512GB M2 NVMe | Hỗ trợ 2 SSD |
| Card đồ họa | Intel® Iris® Xe Graphics |
Nvidia® Geforce GTX 1650 (4GB) | |
| Màn hình | 15.6inch FHD (1920 x 1080px) 144Hz |
| Thông số khác | 16:09, 300Nits, 65% sRGB |
| Trọng lượng | 2.2kg |
| Kích thước | 363mm x 255mm x 23.9mm |
| Pin | Dung lượng 57WHr |
| Cổng kết nối | 1x Tyce C, 3x USB, 1x HDMi, 1x LAN, 1x 3.5mm |
| OS | Window 10 |



















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.