Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Acer Aspire A315-57G 524Z
9.000.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i5-1035G1 (4 Core, 8 Thread 6MB Cache, up to 3.6GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 8GB DDR4 2400Mhz |
| Hỗ trợ tối đa | 20GB DDR4 2400Mhz |
| Ổ cứng lưu trữ | SSD 512GB M2 NVMe | Hỗ trợ 1 SSD |
| Card đồ họa | Intel® UHD Graphics for 10th Gen Intel® Processors |
Nvidia® Geforce MX330 (2GB) | |
| Màn hình | 15.6inch FHD (1920 x 1080px) 60Hz |
| Thông số khác | 16:09, 250Nits, 60% sRGB |
| Trọng lượng | 1.9kg |
| Kích thước | 363mm x 250mm x 19.5mm |
| Pin | Dung lượng 36WHr |
| Cổng kết nối | 3x USB, 1x HDMi, 1x LAN, 1x 3.5mm |
| OS | Window 10 |




















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.