Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Acer Aspire 5 A515-57 52Y2
9.000.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i5-1235U (10 Core, 12 Thread 8MB Cache, up to 4.4GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 8GB DDR4 3200Mhz |
| Hỗ trợ tối đa | 32GB DDR4 3200Mhz |
| Ổ cứng lưu trữ | SSD 256GB M2 NVMe | Hỗ trợ 1 SSD |
| Card đồ họa | Intel® Iris® Xe Graphics |
| Màn hình | 15.6inch FHD (1920 x 1080px) 60Hz |
| Thông số khác | 16:09, 250Nits, 60% sRGB |
| Trọng lượng | 1.7kg |
| Kích thước | 362mm x 237mm x 17.9mm |
| Pin | Dung lượng 48WHr |
| Cổng kết nối | 1x Tyce C, 3x USB, 1x HDMi, 1x LAN, 1x 3.5mm |
| OS | Window 11 |




















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.