Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
MSI GF63 Thin 10SC-812VN
13.500.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i7-10750H (6 Core, 12 Thread 12MB Cache, up to 5.0GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 16GB DDR4 3200MHz |
| Hỗ trợ tối đa | 32GB DDR4 3200MHz |
| Ổ cứng lưu trữ | SSD 512GB M2 NVMe | Hỗ trợ 2 SSD |
| Card đồ họa | Intel® UHD Graphics for 10th Gen Intel® Processors |
Nvidia® Geforce GTX 1650 (4GB) | |
| Màn hình | 15.6inch FHD (1920 x 1080px) |
| Thông số khác | 16:09, 300Nits, 62% sRGB |
| Trọng lượng | 1.86kg |
| Kích thước | 359mm x 254mm x 21.7mm |
| Pin | Dung lượng 51WHr |
| Cổng kết nối | 1x Type C, 3x USB, 1x HDMi, 1x LAN, 1x 3.5mm |
| OS | Window 10 |




















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.