Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
LG Gram 14ZD90N
8.000.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i5-1035G7 (4 Core, 8 Thread 6MB Cache, up to 3.7GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 8GB DDR4 3200MHz |
| Hỗ trợ tối đa | Không hỗ trợ nâng cấp |
| Ổ cứng lưu trữ | SSD 256GB M2 NVMe | Hỗ trợ 1 SSD |
| Card đồ họa | Intel® Iris® Plus |
| Màn hình | 14inch FHD (1920 x 1080px) |
| Thông số khác | 16:09, 300Nits, 60% sRGB |
| Trọng Lượng | 999G |
| Kích thước | 323mm x 209mm x 16.8mm |
| Pin | Dung lượng 72WHr |
| Cổng kết nối | 1x Type C, 2x USB, 1x HDMi, 1x 3.5mm |
| OS | Window 10 |

















Thảo Trang –
Máy chôi gmae được xíu đã thấy nóng, pin chơi gme cũng chỉ được khoảng 2h
Quốc Dũng –
Máy siêu nhẹ, pin trâu là 2 cai thấy được sau 2 tuần, về lâu về dài sẽ đanh gia tiep xem sao
Mỹ Hân –
Máy nhẹ thật sự =)) cầm như đồ chơi màn hình đẹp dùng mượt đang rất ưnggg ậ