Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
HP Zbook Firefly 14 G10
18.500.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | AMD Ryzen™ 5 Pro 7640HS (6 Core, 12 Thread 16MB Cache, up to 5.0GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 16GB DDR5 5200MHz |
| Hỗ trợ tối đa | 64GB DDR5 5200MHz |
| Ổ cứng lưu trữ | SSD 512GB M2 NVMe | Hỗ trợ 1 SSD |
| Card đồ họa | AMD Radeon™ 760M |
| Màn hình | 14inch FHD+ (1920 x 1200px) 60Hz |
| Thông số khác | 16:10, 1000Nits, IPS, 100% sRGB |
| Trọng lượng | 1.43kg |
| Kích thước | 315mm x 224mm x 19.2mm |
| Pin | Dung lượng 51WHr |
| Cổng kết nối | 2x Type C, 2x USB, 1x HDMi, 1x 3.5mm |
| OS | Window 11 |






















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.