Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
HP Pavilion X360 2 in 1 14-ek0033dx
13.000.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i5-1235U (10 Core, 12 Thread 12MB Cache, up to 4.4GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 8GB DDR4 3200MHz |
| Hỗ trợ tối đa | Không hỗ trợ nâng cấp |
| Ổ cứng lưu trữ | SSD 512GB M2 NVMe | Hỗ trợ 1 SSD |
| Card đồ họa | Intel® Iris® Xe Graphics eligible |
| Màn hình | 14inch FHD (1920 x 1080px) Cảm ứng xoay 360 độ |
| Thông số khác | 16:9, 250Nits, IPS, 65% sRGB |
| Trọng lượng | 1.5kg |
| Kích thước | 322mm x 210mm x 19.9mm |
| Pin | Dung lượng 43WHr |
| Cổng kết nối | 1x Type C, 2x USB, 1x HDMi, 1x Micro SD, 1x 3.5mm |
| OS |





















Gia Hân –
Mẫu mã đẹp với màn hình đẹp lắm ạ, em mua về dùng văn phòng được nhân viên hỗ trợ cài đặt phần mềm và hướng dẫn cơ bản siu nhiệt tình. Nói chung shop okela lắm
Lâm Anh –
Mua máy Dell được 1 tuần mà không ưng đem qua Shop đổi mẫu HP này dùng thích cực, nhân viên cũng hỗ trợ nhiệt tình và không tốn thêm phí nên rất oke ạ.
Anh Thư –
Mẫu mã đẹp. Sang trọng. Loa nghe ấm cực. Dùng ngon ạ