Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
HP Pavilion 15s-fq5163TU
9.500.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i5-1235U (10 Core, 12 Thread 12MB Cache, up to 4.4GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
Intel® Core™ i7-1265U (10 Core, 12 Thread 12MB Cache, up to 4.8GHz Max Turbo Frequency) | |
| Ram | 8GB DDR4 3200MHz |
| Hỗ trợ tối đa | 32GB DDR4 3200MHz |
| Ổ cứng lưu trữ | SSD 512GB M2 NVMe | Hỗ trợ 2 SSD |
| Card đồ họa | Intel® Iris® Xe Graphics eligible |
| Màn hình | 15.6inch FHD (1920 x 1080px) 60Hz |
| Thông số khác | 16:9, 250Nits, IPS, 65% sRGB |
| Trọng lượng | 1.69kg |
| Kích thước | 358mm x 242mm x 18mm |
| Pin | Dung lượng 41WHr |
| Cổng kết nối | 1x Type C, 2x USB, 1x HDMi, 1x 3.5mm |
| OS | Window 11 |




















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.