Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
HP Omen 16-K0004TX
18.800.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i7-12700H (14 Core, 20 Thread 24MB Cache, up to 4.7GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 16GB DDR5 4800Mhz |
| Hỗ trợ tối đa | 64GB DDR5 4800Mhz |
| Ổ cứng lưu trữ | SSD 512GB M2 NVMe | Hỗ trợ 2 SSD |
| Card đồ họa | Intel® Iris® Xe Graphics eligible |
Nvidia® Geforce RTX 3050Ti (4GB) | |
| Màn hình | 16inch FHD (1920 x 1080px) 60Hz |
| Thông số khác | 16:09, 300Nits, 65% sRGB |
| Trọng lượng | 2.38kg |
| Kích thước | 369mm x 259mm x 23.5mm |
| Pin | Dung lượng 83WHr |
| Cổng kết nối | 2x Tyce C, 3x USB, 1x HDMi, 1x SD, 1x LAN, 1x 3.5mm |
| OS | Window 11 |















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.