Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
HP Envy X360 2 in 1 16-ac0013dx
19.000.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ Ultra 5-125U (12 Core, 14 Thread 12MB Cache, up to 4.3GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 16GB LPDDR5 6400MHz |
| Hỗ trợ tối đa | Không hỗ trợ nâng cấp |
| Ổ cứng lưu trữ | SSD 512GB M2 NVMe | Hỗ trợ 1 SSD |
| Card đồ họa | Intel® Graphics |
| Màn hình | 16inch FHD+ (1920 x 1200px) Cảm ứng xoay 360 độ |
| Thông số khác | 16:10, 300Nits, 45% NTSC |
| Trọng lượng | 1.87kg |
| Kích thước | 356mm x 245mm x 18mm |
| Pin | Dung lượng 59WHr |
| Cổng kết nối | 2x Type C, 2x USB, 1x HDMi, 1x 3.5mm |
| OS | Window 11 |
























Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.