Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
HP Elitebook 840 G8
10.500.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i5-1145G7 (4 Core, 8 Thread 8MB Cache, up to 4.4GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 8GB DDR4 3200MHz |
| Hỗ trợ tối đa | 32GB DDR4 2666MHz |
| Ổ cứng lưu trữ | 256GB M2 NVMe | Hỗ trợ 1 SSD |
| Card đồ họa | Intel® Iris® Xe Graphics |
| Màn hình | 14inch FHD (1920 x 1080px) 60Hz |
| Thông số khác | 16:9, 250Nits, 45% NTSC |
| Trọng lượng | 1.48kg |
| Kích thước | 323,6mm x 214,6mm x 17,8mm |
| Pin | Dung lượng 56WHr |
| Cổng kết nối | 2x Type C, 2x USB, 1x HDMi, 1x 3.5mm |
| OS | Window 11 |






















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.