Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
HP Elitebook 830 G7
8.300.000 ₫
10.000.000 ₫
-17%
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i5-10310U (4 Core, 8 Thread 6MB Cache, up to 4.4GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
Intel® Core™ i7-10610U (4 Core, 8 Thread 8MB Cache, up to 4.9GHz Max Turbo Frequency) | |
| Ram | 8GB DDR4 2666MHz |
| Hỗ trợ tối đa | 32GB DDR4 2666MHz |
| Ổ cứng lưu trữ | 256GB M2 NVMe | Hỗ trợ 1 SSD |
| Card đồ họa | Intel® UHD Graphics for 10th Gen Intel® Processors |
| Màn hình | 13.3inch FHD (1920 x 1080px) 60Hz |
| Thông số khác | 16:9, 300Nits, IPS, 65% sRGB |
| Trọng lượng | 1.31kg |
| Kích thước | 307mm x 205mm x 17,9mm |
| Pin | Dung lượng 53WHr |
| Cổng kết nối | 2x Type C, 2x USB, 1x HDMi, 1x 3.5mm |
| OS | Window 10 |






















Quát –
tốt
Hồng Phát –
tôii củng biết