Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
HP 15s-fq2558TU
8.000.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i7-1165G7 (4 Core, 8 Thread 12MB Cache, up to 4.7GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 8GB DDR4 3200MHz |
| Hỗ trợ tối đa | 32GB DDR4 3200MHz |
| Ổ cứng lưu trữ | 512GB M2 NVMe | Hỗ trợ 2 SSD |
| Card đồ họa | Intel® Iris® Xe Graphics |
| Màn hình | 15.6inch FHD (1920 x 1080px) 60Hz |
| Thông số khác | 16:9, 250Nits, 45% NTSC |
| Trọng lượng | 1.7kg |
| Kích thước | 358mm x 242mm x 18mm |
| Pin | Dung lượng 41WHr |
| Cổng kết nối | 1x Type C, 2x USB, 1x HDMi, 1x 3.5mm |
| OS | Window 11 |



















Phạm Minh Tuấn –
Úi sao máy này giá lại rẻ hơn ở ngoài thế ạ
Admin –
Dạ tại mẫu này đang là máy Used (đã qua sử dụng) không phải hàng New, FullBox ạ!
Phan Thị Huệ –
Tốt chạy nhanh, có phím số dùng rất thoải mái