Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Dell XPS 13 9345
34.500.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Qualcomm® Oryon™ Single and Dual-Core Boost up to 4.2 GHz, 12 cores up to 3.8 GHz2 |
|---|---|
| Ram | 16GB LPDDR5x 8448MHz |
| Hỗ trợ tối đa | Không hỗ trợ nâng cấp |
| Ổ cứng lưu trữ | SSD 512GB M2 NVMe | Hỗ trợ 1 SSD |
| Card đồ họa | Qualcomm® Hexagon™ |
| NPU | 45 TOPS |
| Part | X1E-00-1DE, X1E-84-100, X1E-80-100, X1E-78-100 |
| Màn hình | 13.4inch FHD+ (1920 x 1200px) 120Hz |
| Thông số khác | 16:10, 500Nits, 100% sRGB |
| Trọng Lượng | 1.19kg |
| Kích thước | 295mm x 199mm x 15.3mm |
| Pin | Dung lượng 55WHr |
| Cổng kết nối | 2x Type C |
| OS | Window 11 ARM |






















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.