Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Dell XPS 13 9315
19.800.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i7-1250U (10 Core, 12 Thread 12MB Cache, up to 4.7GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 16GB LPDDR5 5200MHz |
| Hỗ trợ tối đa | Không hỗ trợ nâng cấp |
| Ổ cứng lưu trữ | SSD 512GB M2 NVMe | Hỗ trợ 1 SSD |
| Card đồ họa | Intel® Iris® Xe Graphics eligible |
| Màn hình | 13.4inch UHD+ (3840 x 2400px), Touch |
| Thông số khác | 16:10, 500Nits, 100% sRGB |
| Trọng Lượng | 1.17kg |
| Kích thước | 295mm x 199mm x 13.9mm |
| Pin | Dung lượng 51WHr |
| Cổng kết nối | 2x Type C |
| OS | Window 11 |






















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.