Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Dell XPS 13 9305
14.800.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i7-1165G7 (4 Core, 8 Thread 12MB Cache, up to 4.7GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 16GB DDR4 4266MHz |
| Hỗ trợ tối đa | Không hỗ trợ nâng cấp |
| Ổ cứng lưu trữ | SSD 512GB M2 NVMe | Hỗ trợ 1 SSD |
| Card đồ họa | Intel® Iris® Xe Graphics |
| Màn hình | 13.3inch FHD (1920 x 1080px) |
| Thông số khác | 16:09, 500Nits, 100% sRGB |
| Trọng Lượng | 1.27kg |
| Kích thước | 199mm x 148mm x 11.6mm |
| Pin | Dung lượng 57WHr |
| Cổng kết nối | 2x Type C, 1x Micro SD, 1x 3.5mm |
| OS | Window 11 |






















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.