Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Dell Vostro 5502
13.800.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i5-1135G7 (4 Core, 8 Thread 8MB Cache, up to 4.4GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 8GB DDR4 3200MHz |
| Hỗ trợ tối đa | 32GB DDR4 3200MHz |
| Ổ cứng lưu trữ | SSD 256GB M2 NVMe | Hỗ trợ 1 SSD |
| Card đồ họa | Intel® Iris® Xe Graphics eligible |
Nvidia Geforce MX330 (2GB) | |
| Màn hình | 15.6inch FHD (1920 x 1080px) |
| Thông số khác | 16:09, 300Nits, 66% sRGB |
| Trọng Lượng | 1.64kg |
| Kích thước | 325mm x 234mm x 17mm |
| Pin | Dung lượng 42WHr |
| Cổng kết nối | 2x USB, 1x Tyce C, 1x HDMi, 1x LAN, 1x 3.5mm |
| OS | Window 10 |






















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.