Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Dell Vostro 3420
13.600.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i5-1235U (10 Core, 12 Thread 12MB Cache, up to 4.4GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 16GB DDR4 3200MHz |
| Hỗ trợ tối đa | 32GB DDR4 3200MHz |
| Ổ cứng lưu trữ | SSD 512GB M2 NVMe | Hỗ trợ 1 SSD |
| Card đồ họa | Intel® Iris® Xe Graphics eligible |
Nvidia Geforce MX550 (2GB) | |
| Màn hình | 14inch FHD (1920 x 1080px) |
| Thông số khác | 16:09, 250Nits, 45% NTSC |
| Trọng Lượng | 1.48kg |
| Kích thước | 321mm x 220mm x 18.6mm |
| Pin | Dung lượng 41WHr |
| Cổng kết nối | 1x Tyce C, 2x USB, 1x HDMi, 1x SD, 1x LAN, 1x 3.5mm |
| OS | Window 11 |




















Phương Uyên –
Máy rất hay bị mất wifi cứ bắt phải kết nối lại, từ lúc update window 11 bị thường xuyên
Admin –
Chào chị!
Lỗi này đang xảy ra trên bản Window 11 nên chị có thể Update bản mới hơn hoặc hạ cấp về Window 10 để khắc phục lỗi này ạ
Tú Linh –
Sản phẩm khá ổn, đặt hàng và giao hàng nhanh nhân viên hướng dẫn nhiệt tình
Nguyễn Thị Quyên –
Nhân viên tư vấn nhiệt tình, sản phẩm đẹp và ưng ý 🥰 vỏ nhựa nhìn không sang nhưng giá rẻ nên chấp nhận được ạ
Lộc Nam Hùng –
Đã mua sử dụng rất mạnh mẽ, core i5 gen 12 có vga rời. Con này nằm trong top rẻ nhất so với cấu hình