Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Dell Precision T5810
21.890.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Logitech M220
| Loại CPU | Intel Xeon E5-1650 V4 | 6 nhân, 12 luồng 15MB 3.6GHz Turbo 4.0GHz |
|---|---|
Xeon E5-2699 V3 | |
| Ram | 32GB DDR4 ECC REG 2133MHz |
| Hỗ trợ tối đa | 8 khe Ram |
| Ổ cứng lưu trữ | 512GB M2 NVMe |
| Card đồ hoạ | Quadro M4000 (8GB) |
| Kích thước | 47cm x 41cm x 17cm |
| Khối lượng | 9.5kg |
| Thông tin khác | Bộ nguồn điện: 425W |
| OS | Window 10 |


















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.