Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Dell Precision 3541
9.500.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i7-9750H (6 Core, 12 Thread 12MB Cache, up to 4.6GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 8GB DDR4 2667MHz |
| Hỗ trợ tối đa | 32GB DDR4 2667MHz |
| Ổ cứng lưu trữ | 512GB M2 NVMe | Hỗ trợ 2 SSD |
| Card đồ họa | Intel® UHD Graphics 630 |
Nvidia® Quadro P620 (4GB) | |
| Màn hình | 15.6inch FHD (1920 x 1080px) |
| Thông số khác | 16:9, 244Nits, 45% NTSC |
| Trọng Lượng | 1.89kg |
| Kích thước | 359mm x 236mm x 24mm |
| Pin | Dung lượng 97WHr |
| Cổng kết nối | 1x Type C, 3x USB, 1x LAN, 1x HDMi, 1x 3.5mm |
| OS | Window 10 |






















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.