Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Dell Optiplex 3070 Micro
7.800.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Logitech M220 -
Bàn phím Newmen E340+
| Loại CPU | Intel® Core™ i3-9100T (4 Core, 4 Thread 6MB Cache, up to 3.7GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
Intel® Core™ i5-9500T (6 Core, 6 Thread 9MB Cache, up to 3.7GHz Max Turbo Frequency) | |
Intel® Core™ i7-9700T (8 Core, 8 Thread 12MB Cache, up to 4.3GHz Max Turbo Frequency) | |
| Ram | 16GB DDR4 2666MHz |
| Hỗ trợ tối đa | 2 khe Ram |
| Ổ cứng lưu trữ | SSD 512GB M2 NVMe | Hỗ trợ 2 ổ cứng |
| Card đồ hoạ | Intel® UHD Graphics |
| Cổng kết nối | 1x Type C, 6x USB, 1x DPPort, 1x HDMi, 1x LAN, 2x 3.5mm |
| Khối lượng | 1.28kg |
| Kích thước | 182mm x 176mm x 36mm |
| Thông tin khác | Nguồn 90W |
| OS | Window 10 |














Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.