Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Dell Latitude 7490
Khoảng giá: từ 6.300.000 ₫ đến 7.200.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i5-8265U (4 Core, 8 Thread 6MB Cache, up to 3.9GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
Intel® Core™ i7-8650U (4 Core, 8 Thread 8MB Cache, up to 4.2GHz Max Turbo Frequency) | |
| Ram | 8GB DDR4 2400MHz |
| Hỗ trợ tối đa | 32GB DDR4 2400MHz |
| Ổ cứng lưu trữ | SSD 256GB M2 NVMe | Hỗ trợ 1 SSD |
| Card đồ họa | Intel® UHD Graphics for 8th Gen Intel® Processors |
| Màn hình | 14inch FHD (1920 x 1080px) |
| Thông số khác | 16:09, 250Nits, 45% NTSC |
| Trọng Lượng | 1.4kg |
| Kích thước | 304mm x 207mm x 17.9mm |
| Pin | Dung lượng 45WHr |
| Cổng kết nối | 1x Type C, 3x USB,1x HDMi, 1x LAN, 1x Micro SD, 1x 3.5mm |
| OS | Window 10 |




















Đan Phượng –
Sản phẩm sử dụng tốt, nhân viên hướng dẫn tận tình, chế độ bảo hành sau bán hàng tốt hơn so với mặt bằng chung
Cao Thắng –
Đúng chuẩn máy xách tay dùng siêu bền, đã dùng 1 máy hơn 2 năm mà chưa có vấn đề gì, mới mua thêm 1 cái ở shop cho con hehe
Admin –
Dạ cảm ơn anh đã tin tưởng và ủng hộ Shop em ạ!