Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Dell Latitude 7430 Aluminum 2 in 1
Khoảng giá: từ 14.700.000 ₫ đến 15.800.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i5-1240U (10 Core, 12 Thread 12MB Cache, up to 4.4GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
Intel® Core™ i7-1250U (10 Core, 12 Thread 12MB Cache, up to 4.7GHz Max Turbo Frequency) | |
| Ram | 16GB DDR5 4800MHz |
32GB DDR5 4800MHz | |
| Hỗ trợ tối đa | Không hỗ trợ nâng cấp |
| Ổ cứng lưu trữ | SSD 256GB M2 NVMe | Hỗ trợ 1 SSD |
| Card đồ họa | Intel® Iris® Xe Graphics |
| Màn hình | 14inch FHD (1920 x 1080px) Cảm ứng xoay 360 độ |
| Thông số khác | 16:09, 350Nits, 65% sRGB |
| Trọng lượng | 1.4kg |
| Kích thước | 321mm x 208mm x 17.2mm |
| Pin | Dung lượng 58WHr |
| Cổng kết nối | 2x Type C, 1x USB,1x HDMi, 1x 3.5mm |
| OS | Window 11 |




















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.