Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Dell Latitude 7420 Aluminum 2 in 1
Khoảng giá: từ 12.200.000 ₫ đến 13.200.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i5-1145G7 (4 Core, 8 Thread 8MB Cache, up to 4.4GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
Intel® Core™ i7-1165G7 (4 Core, 8 Thread 12MB Cache, up to 4.7GHz Max Turbo Frequency) | |
| Ram | 16GB DDR4 3200MHz |
| Hỗ trợ tối đa | Không hỗ trợ nâng cấp |
| Ổ cứng lưu trữ | SSD 256GB M2 NVMe | Hỗ trợ 1 SSD |
| Card đồ họa | Intel® Iris® Xe Graphics |
| Màn hình | 14inch FHD (1920 x 1080px) Cảm ứng xoay 360 độ |
| Thông số khác | 16:09, 500Nits, 60% sRGB |
| Trọng lượng | 1.22kg |
| Kích thước | 321mm x 208mm x 17.2mm |
| Pin | Dung lượng 63WHr |
| Cổng kết nối | 2x Type C, 1x USB, 1x Micro SD, 1x HDMi, 1x 3.5mm |
| OS | Window 11 |




















Trương Mộng Cầm –
Máy ổn nha, chạy edit video capcut với PTS ổn xoay gập cảm ứng nên khá tiện
Admin –
Cảm ơn chị Cầm đã tin tưởng ủng hộ sản phẩm của OnlyLap ạ!
Chu Cẩm Tú –
Dòng này mình có màu khác không ad
Admin –
Dòng này chỉ có màu bạc thôi ạ
Nguyễn Huy Hùng –
Máy dùng được 2 tháng thấy tốt xứng đáng với giá tiền
Admin –
Cảm ơn anh Hùng đã tin tưởng ủng hộ sản phẩm của OnlyLap ạ!