Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Dell Latitude 7210 2 in 1 Tablet
13.300.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i7-10610U (4 Core, 8 Thread 8MB Cache, up to 4.9GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 16GB LPDDR4 2666MHz |
| Hỗ trợ tối đa | Không hỗ trợ nâng cấp |
| Ổ cứng lưu trữ | SSD 256GB M2 NVMe | Hỗ trợ 1 SSD |
| Card đồ họa | Intel® UHD Graphics for 10th Gen Intel® Processors |
| Màn hình | 12.3inch FHD (1920 x 1280px), Tablet, Touch |
| Thông số khác | 16:09, 500Nits, 60% sRGB |
| Trọng Lượng | 1.17kg |
| Kích thước | 292mm x 208mm x 9.35mm |
| Pin | Dung lượng 38WHr |
| Cổng kết nối | 2x Type C, 1x USB, 1x 3.5mm |
| OS | Window 10 |




















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.