Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Dell Latitude 5421
14.000.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i7-11850H (8 Core, 16 Thread 24MB Cache, up to 4.8GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 16GB DDR4 3200MHz |
| Hỗ trợ tối đa | 64GB DDR4 3200MHz |
| Ổ cứng lưu trữ | SSD 256GB M2 NVMe | Hỗ trợ 1 SSD |
| Card đồ họa | Intel® UHD Graphics for 11th Gen Intel® Processors |
Nvidia® Geforce MX450 (2GB) | |
| Màn hình | 14inch FHD (1920 x 1080px) |
| Thông số khác | 16:09, 250Nits, 45% NTSC |
| Trọng Lượng | 1.37kg |
| Kích thước | 321mm x 212mm x 19.3mm |
| Pin | Dung lượng 63WHr |
| Cổng kết nối | 2x Type C, 2x USB,1x HDMi, 1x LAN, 1x 3.5mm |
| OS | Window 11 |




















Thanh Quý –
Máy dùng đồ họa với lập trình ổn, máy mỏng mà cấu hình cao nên máy khá nóng còn lại thì oke
Nguyễn Huy Hùng –
Máy mượt, nhanh, pin khoảng 4 tiếng. Nói chung ổn.
Phạm Ngọc Hoàng –
Máy dùng oke, lập trình chạy máy ảo các thứ vẫn ổn định, Ram mình nâng lên 64GB nên chắc dùng 5-6 năm nữa cũng không hết =))
Văn Quyền –
Máy 14inch mỏng nhẹ mà cấu hình mạnh như laptop đồ hoạ, đúng với nhu cầu của mình luôn, giá của shop cũng tốt hơn so với thị trường và chế độ bảo hành 1 năm nên rất yên tâm luôn