Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Dell Inspiron Plus 16 7610
15.800.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i7-11850H (8 Core, 16 Thread 24MB Cache, up to 4.8GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 16GB DDR4 3200MHz |
| Hỗ trợ tối đa | 32GB DDR4 3200MHz |
| Hỗ trợ tối đa | SSD 512GB M2 NVMe | Hỗ trợ 1 SSD |
| Card đồ họa | Intel® UHD Graphics for 11th Gen Intel® Processors |
| Màn hình | Nvidia® Geforce RTX 3060 (6GB) |
| Thông số khác | 16inch 3K (3072 x 1920px) |
| Trọng Lượng | 2Kg |
| Kích thước | 16:10, 300Nits, 100% PCI-P3 |
| Pin | 355mm x 247mm x 19mm |
| Cổng kết nối | 1x Tyce C, 2x USB, 1x HDMi, 1x SD, 1x 3.5mm |
| OS | Window 11 |




















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.