Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Dell Inspiron 16 5630
16.800.000 ₫
22.400.000 ₫
-25%
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i7-1360P (12 Core, 16 Thread 12MB Cache, up to 4.6GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 16GB LPDDR5 4800MHz |
| Hỗ trợ tối đa | Không hỗ trợ nâng cấp |
| Ổ cứng lưu trữ | 512GB M2 NVMe | Hỗ trợ 1 SSD |
| Card đồ họa | Intel® Iris® Xe Graphics eligible |
Nvidia® Geforce RTX 2050 (4GB) | |
| Màn hình | 16inch FHD+ (1920 x 1200px) |
| Thông số khác | 356mm x 251mm x 18.2mm |
| Trọng Lượng | 1.9kg |
| Kích thước | 1x Tyce C, 2x USB,1x HDMi, 1x SD, 1x 3.5mm |
| Pin | Dung lượng pin: 54WHr |
| Cổng kết nối | 1x Tyce C, 2x USB,1x HDMi, 1x SD, 1x 3.5mm |
| OS | Window 11 |




















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.