Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Dell Inspiron 15 3535
10.500.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | AMD Ryzen™ 7 7730U (6 Core, 12 Thread 16MB Cache, up to 4.5GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 8GB DDR4 3200MHz |
| Hỗ trợ tối đa | 32GB DDR4 3200MHz |
| Ổ cứng lưu trữ | 512GB M2 NVMe | Hỗ trợ 2 SSD |
| Card đồ họa | AMD Radeon™ Graphics |
| Màn hình | 15.6inch FHD (1920 x 1080px) |
| Thông số khác | 16:09, 300Nits, 66% sRGB |
| Trọng Lượng | 1.63kg |
| Kích thước | 358mm x 235mm x 18.9mm |
| Pin | Dung lượng 41WHr |
| Cổng kết nối | 1x Tyce C, 2x USB, 1x HDMi, 1x SD, 1x 3.5mm |
| OS | Window 11 |




















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.