Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Dell Inspiron 15 3520
10.000.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i5-1235U (10 Core, 12 Thread 12MB Cache, up to 4.4GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 16GB DDR4 2666MHz |
| Hỗ trợ tối đa | 32GB DDR4 2666MHz |
| Ổ cứng lưu trữ | 512GB M2 NVMe | Hỗ trợ 2 SSD |
| Card đồ họa | Intel® Iris® Xe Graphics eligible |
| Màn hình | 15.6inch FHD (1920 x 1080px) 120Hz |
| Thông số khác | 16:09, 220Nits, 45% NTSC |
| Trọng lượng | 1.9kg |
| Kích thước | 358mm x 235mm x 18.9mm |
| Pin | Dung lượng 41WHr |
| Cổng kết nối | 3x USB,1x HDMi, 1x SD, 1x 3.5mm |
| OS | Window 11 |






















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.