Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Dell Inspiron 14 5490
10.300.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i5-10210U (4 Core, 8 Thread 6MB Cache, up to 4.2GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 8GB DDR4 2666MHz |
| Hỗ trợ tối đa | 16GB DDR4 2666MHz |
| Ổ cứng lưu trữ | SSD 512GB M2 NVMe | Hỗ trợ 1 SSD |
| Card đồ họa | Intel® UHD Graphics for 10th Gen Intel® Processors |
Nvidia® Geforce MX230 (2GB) | |
| Màn hình | 14inch FHD (1920 x 1080px) |
| Thông số khác | 16:09, 250Nits, 45% NTSC |
| Trọng Lượng | 1.4kg |
| Kích thước | 328mm x 239mm x 18mm |
| Pin | Dung lượng 51WHr |
| Cổng kết nối | 1x Tyce C, 3x USB, 1x HDMi, 1x Micro SD, 1x 3.5mm |
| OS | Window 10 |




















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.