Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Dell Inspiron 13 5320
14.300.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i5-1240P (12 Core, 16 Thread 12MB Cache, up to 4.4GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 16GB DDR5 4800MHz |
| Hỗ trợ tối đa | Không hỗ trợ nâng cấp |
| Ổ cứng lưu trữ | SSD 512GB M2 NVMe | Hỗ trợ 1 SSD |
| Card đồ họa | Intel® Iris® Xe Graphics eligible |
| Màn hình | 13.3inch QHD+ (2560 x 1080px) |
| Thông số khác | 16:10, 300Nits, 100% sRGB |
| Trọng lượng | 1.25kg |
| Kích thước | 296mm x 213mm x 15.6mm |
| Pin | Dung lượng 54WHr |
| Cổng kết nối | 2x Tyce C, 1x USB, 1x HDMi, 1x 3.5mm |
| OS | Window 11 |




















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.