Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Dell Gaming G5 5511
14.200.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | Intel® Core™ i5-11260H (6 Core, 12 Thread 12MB Cache, up to 34.0GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 16GB DDR4 3200MHz |
| Hỗ trợ tối đa | 32GB DDR4 3200MHz |
| Ổ cứng lưu trữ | SSD 512GB M2 NVMe | Hỗ trợ 2 SSD |
| Card đồ họa | Intel® UHD Graphics for 10th Gen Intel® Processors |
Nvidia GeForce RTX 3050 (4GB) | |
| Màn hình | 15.6" FHD+ (1920 x 1080px) 144Hz |
| Thông số khác | 16:09, 300Nits, 62% sRGB |
| Trọng Lượng | 2.8kg |
| Kích Thước | 357mm x 272mm x 25.3mm |
| Pin | Dung lượng: 56WHr | 86Wh |
| Cổng kết nối | 1x Type C, 3x USB, 1x HDMi, 1x LAN, 1x 3.5mm |
| OS | Window 11 |






















Nguyễn Gia Khánh –
hao pin khá nhanh. nếu pin 100% tháo sạc dùng các tác vụ cơ bản có thể được gần 3h còn chơi game chắc chỉ được khoảng 1h.
Trúc An –
Máy chạy nhanh ổn định, chơi gmae với làm đồ hoạ oke