Giao hàng nhanh trong 2H trong nội thành TP. Hồ Chí Minh
Asus ROG Strix G15 G513RC HN038W
15.000.000 ₫
Quà tặng khuyến mãi:
-
Balo MaxLap -
Túi chống sốc -
Logitech M220
| Loại CPU | AMD Ryzen™ 7 6800H Processor (8 Cores, 16 Threads, 16MB Cache, up to 4.7GHz Max Turbo Frequency) |
|---|---|
| Ram | 16GB DDR5 4800MHz |
| Hỗ trợ tối đa | 64GB DDR5 4800MHz |
| Ổ cứng lưu trữ | SSD 512GB M2 NVMe | Hỗ trợ 2 SSD |
| Card đồ họa | AMD Radeon™ Graphics |
Nvidia® GeForce RTX™ 3050 (4GB) | |
| Màn hình | 15.6" FHD (1920 x 1080px), 144Hz |
| Thông số khác | 16:09, 300Nits, 65% sRGB |
| Trọng lượng | 2.1kg |
| Kích thước | 354mm x 259mm x 27.2mm |
| Pin | Dung lượng 56WHr |
| Cổng kết nối | 1x Type C, 3x USB, 1x HDMi, 1x LAN, 1x 3.5mm |
| OS | Window 11 |
















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.